ราคา 2580000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 73714.29 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ มายคอนโด สุขุมวิท81 | มาย คอนโด สุขุมวิท 81 | My Condo Sukhumvit 81

Keller Williams Thailand
0805625555
2022-11-11 15:45:41.0
เลขที่ประกาศ: 418776
รายละเอียดเพิ่มเติม

มาย คอนโด สุขุมวิท 81,1B1B.The unit, #44/26,1B1B, 34.81 ตรม. หันทิศตะวันออกเฉียงเหนือ เพียง 2,580,000บาท
ติดต่อ Line@C1RE ชื่อตัวแทน: Capital One หมายเลขโทรศัพท์ +66805625555
เพิ่งรีโนเวท เฟอร์ครบ ผ้าม่าน ทีวี digitalT.V.40 ' ตู้เย็น เครื่องซักผ้า ไมโครเวฟ เครื่องทำน้ำอุ่น,
คอนโด

สิ่งอำนวยความสะดวก ได้แก่ ฟิตเนส, ที่จอดรถ,
ฟรี WIFI ที่ล็อบบี้
กล้องวงจรปิด
ระบบความอยากรู้อยากเห็น,
ระบบคีย์การ์ด
.
https://bit.ly/linec1

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย81
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
629.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
146 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย คอนโด ใกล้ BTS อ่อนนุชCondominium for Sale with Lessee (My Condo Sukhumvit 81) - คอนโด ขาย
มายคอนโด สุขุมวิท81 | มาย คอนโด สุขุมวิท 81 | My Condo Sukhumvit 81

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 8

จำนวนห้อง: 146

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

My Condo Sukhumvit 81 Private clean 3rd Floor BTS Onnut

เลขที่: 538056
2026-05-09 01:35:18.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

เอกชัย

0897995598

เช่า 12000.00 บาท